ขายด่วนที่ดินแบ่งขาย 8730 ตรวา ใกล้ตลาดตำบลท่าไร่ นครศรีธรรมราชZST120
จังหวัดนครศรีธรรมราช อำเภอเมือง
-
รายละเอียด
ZST119
ขายด่วนที่ดินแบ่งขาย ตำบลท่าไร่ นครศรีธรรมราช
ที่ดิน เนื้อที่ 87.30 ตร.วา
พื้นที่สีเขียว
-อยู่ใกล้ ตลาด โรงพยาบาล องค์การบริหารส่วนท้องถิ่น โรงเรียน
เหมาะสมสำหรับ:
สร้างบ้านที่อยู่อาศัย หมู่บ้านจัดสรร
ราคา 750,000 บาท
-ค่าโอน คนละครึ่ง
สนใจติดต่อสอบถาม
095-9368268 คุณแอน
097-0564510 คุณเกรท
098-0891179 คุณแชมป์
-
ข้อมูลประกาศ
Zion Real Estate Zion Real Estate
750,000 บาท
อยากขาย
ใหม่
บุคคลทั่วไป
15 มิ.ย. 66 16:21 น.
-
0991910064 เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร 11111
0991910064
zionpostasset@gmail.com
85
-
ขาย Charm Churee Villa Koh Tao Bamboo Huts จามจุรีวิลล่าที่พักสุดหรูติดกับริมทะเล อ่าวจันทร์สม เกาะเ
ราคา 450,000,000 บาท
-
ขายบ้านเดี่ยวโครงการ The Simบ้านใหม่มือ 1 วัสดุเกรด Aติดถนนนครสวรรค์-บ้านแก่ง ZK120
ราคา 3,191,000 บาท
-
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง270 ตรวาใกล้ตลาดน้ำอัมพวาสมุทรสงคราม ZW364
ราคา 3,500,000 บาท
-
ที่ดินติดถนน เนื้อที่ 5-3-85 ไร่ ซสนามบิน อเมืองสุโขทัย จสุโขทัยZN385
ราคา 15,000,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่า25ไร่พร้อมฟาร์มและสิ่งปลูกสร้าง ถไฮเวย์ลำปาง-เชียงใหม่ ตปงแสนทอง อเมือง จลำปาง ZN452
ราคา 17,800,000 บาท
-
ขายบ้านตกแต่งสวย 356 ตารางวาตค่ายบกหวาน อเมือง จหนองคาย ZP030
ราคา 2,800,000 บาท
ดูทั้งหมด
ประกาศอื่นๆ ในหมวดเดียวกัน
-
ขายที่ดินเปล่าติดถนนคลอง 9 ลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
ราคา 3,500,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่าถมแล้วติดถนนนวลจันทร์ กรุงเทพมหานคร
ราคา 150,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่าในถนนร่วมพัฒนา เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
ราคา 1,000,000 บาท
-
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ตแม่แรม อแม่ริม เชียงใหม่
ราคา 25,000,000 บาท
-
ขายที่ดินติดถนนราษฎร์อุทิศ ตวัดเกต อเมืองเชียงใหม่
ราคา 20,000,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่า วิวทุ่งนา ตขี้เหล็ก อแม่ริม เชียงใหม่
ราคา 2,200,000 บาท
ดูทั้งหมด
- บอทตัวล่าสุดที่เข้ามาเก็บข้อมูล คือ
Google (66.249.73.66) วันนี้ เวลา 21.44 น.
-
Go to Top