ที่ดินให้เช่า ขนาด 2 ไร่ พัฒนาการ เช่าระยะยาวได้ L-660328-0001
จังหวัดกรุงเทพมหานคร เขตสวนหลวง
-
รายละเอียด
ที่ดินให้เช่า ขนาด 2 ไร่ ย่านพัฒนาการซอยกว้างขวางเข้าออกได้หลายซอย
เช่าระยะยาวได้ ขั้นต่ำ 3 ปี
เหมาะทำโกดัง ออฟฟิส
เนื้อที่ 806 ตารางวา
ราคา 200,000/เดือน
รหัสทรัพย์ : L-660328-0001
สนใจติดต่อ : 02-541-4999 หรือ 085-664-5000
และ Line ID : @acuterealty (มี@ด้วย) *รบกวนติดต่อแอดมินก่อนนะคะ*
-
ข้อมูลประกาศ
แอคคิวท์ เรียลตี้
200,000 บาท
ให้เช่า
ใหม่
บุคคลทั่วไป
17 เม.ย. 66 14:12 น.
-
0856645000 เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร 11111
0856645000
acr100web@gmail.com
99
-
ขายถูกที่สุด ห้อง 1 ห้องนอน เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้รถไฟฟ้าอโศก และเพชรบุรีสะดวกสบายทุกการเดินทาง
ราคา 9,500,000 บาท
-
ให้เช่าคอนโด นิช ไพร์ด เตาปูน ห้องกว้าง คอนโดติด MRT สถานีเตาปูน C-640128-0216
ราคา 10,000 บาท
-
ขายก่อนโอน The Forestias Mulberry Grove อาณาจักรแห่งความสุข
ราคา 36,729,713 บาท
-
คอนโด ริทึ่ม สาธร-นราธิวาส ตั้งอยู่ในย่านธุรกิจ สะดวก สบาย และปลอดภัย
ราคา 5,300,000 บาท
-
ขายที่ดินย่านหลักหก ปทุมธานี 600 ตารางวา ราคาดี ถูกที่สุดในย่านนี้
ราคา 7,200,000 บาท
-
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์เอกมัยซอย 12 เพียง 2 นาทีถึงทองหล่อ ใกล้ BTS ทั้ง 2 สถานี
ราคา 21,900,000 บาท
ดูทั้งหมด
ประกาศอื่นๆ ในหมวดเดียวกัน
-
ขายที่ดินเปล่าติดถนนคลอง 9 ลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
ราคา 3,500,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่าถมแล้วติดถนนนวลจันทร์ กรุงเทพมหานคร
ราคา 150,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่าในถนนร่วมพัฒนา เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
ราคา 1,000,000 บาท
-
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ตแม่แรม อแม่ริม เชียงใหม่
ราคา 25,000,000 บาท
-
ขายที่ดินติดถนนราษฎร์อุทิศ ตวัดเกต อเมืองเชียงใหม่
ราคา 20,000,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่า วิวทุ่งนา ตขี้เหล็ก อแม่ริม เชียงใหม่
ราคา 2,200,000 บาท
ดูทั้งหมด
- บอทตัวล่าสุดที่เข้ามาเก็บข้อมูล คือ
Google (66.249.73.67) วันนี้ เวลา 01.05 น.
-
Go to Top