ขายด่วนๆๆ กิจการรีสอรท์ตำบล โป่งแยง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
จังหวัดเชียงใหม่ อำเภอแม่ริม
-
รายละเอียด
ขายด่วน กิจการรีสอรท์ตำบล โป่งแยง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
ฉโนดที่ดิน 8 ไร่เศษ ขายไร่ละ 2.79 ล้านบาท
สถานที่ใกล้เคียง
โรงแรมปานวิมาน
โป่งแยง ซิปไลน์ แอนด์ จังเกิ้ล โคสเตอร์
ม่อนแจ่ม
ปางช้างแม่สา
น้ำตกแม่สา
ม่อนจ๊อด
พิกัด ตำบล โป่งแยง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
สนใจโทรติดต่อสอบถาม
เบอร์ติดต่อ 0659654326
-
ข้อมูลประกาศ
Jyn Property
2,790,000 บาท
อยากขาย
ใหม่
บุคคลทั่วไป
01 มิ.ย. 65 22:31 น.
-
0955983791 เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร 11111
0955983791
Nookksutthita@gmail.com
88
-
ขายบ้านสั่งสร้างใหม่ ราคา 145 ล้าน 50 ตรว ตชมภู อสารภี จเชียงใหม่ย่านชุมชนเดินทางสะดวกสบาย
ราคา 1,450,000 บาท
-
ขายด่วน ที่ดินทำเลสวย ราคาถูก เนื้อที่9 ไร่เศษ ราคาถูกใน ตำบลพระธาตุ อำเภอ ธวัชบุรี
ราคา 2,990,000 บาท
-
ขายด่วนที่ดินราคาถูก จอมบึง ราชบุรี5 ไร่ 3 งาน 73 ตารางวา
ราคา 700,000 บาท
-
ขายๆบ้านเดี่ยว แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด สาทร Grand Bangkok Boulevard Sathorn ใกล้บิ๊กซีกัลปพฤกษ์
ราคา 36,000,000 บาท
-
ขายด่วน มพฤกษาวิลเลจ ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น บึงคำพร้อย ใกล้วงแหวนกาญจนา ใกล้บิ๊กซีลำลูกกาคลอง 5
ราคา 3,900,000 บาท
-
ขายเช่า คอนโด ริเวียร่า วงศ์อำมาตย์ ห้อง 912A ห้อง สตูดิโอวิวสระว่ายน้ำ อยู่ดีมีสุขมาก ลมเย็นสบาย
ราคา 3,390,000 บาท
ดูทั้งหมด
ประกาศอื่นๆ ในหมวดเดียวกัน
-
ขายที่ดินเปล่าติดถนนคลอง 9 ลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
ราคา 3,500,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่าถมแล้วติดถนนนวลจันทร์ กรุงเทพมหานคร
ราคา 150,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่าในถนนร่วมพัฒนา เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
ราคา 1,000,000 บาท
-
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ตแม่แรม อแม่ริม เชียงใหม่
ราคา 25,000,000 บาท
-
ขายที่ดินติดถนนราษฎร์อุทิศ ตวัดเกต อเมืองเชียงใหม่
ราคา 20,000,000 บาท
-
ขายที่ดินเปล่า วิวทุ่งนา ตขี้เหล็ก อแม่ริม เชียงใหม่
ราคา 2,200,000 บาท
ดูทั้งหมด
- บอทตัวล่าสุดที่เข้ามาเก็บข้อมูล คือ
Google (66.249.71.34) วันนี้ เวลา 18.17 น.
-
Go to Top